-
Xinruili topcoat don gina bango
Tufafin saman wani sutura ne da ake yi wa saman abu don ƙara sheki da kuma kare rufin ciki.An fi amfani da shi akan bango ko ƙasa, rigar Xinruili tana da tasirin kariya mai kyau a saman fenti, farashin yana da araha kuma ingancin yana da kyau.
-
Xinruili microcement hana ruwa za a iya amfani da bango ko benaye
Ana iya amfani da microcement na Xinruili a bango da benaye a lokaci guda, kuma gaba ɗaya tasirin ado zai fi sauran fenti.Gabaɗaya, ana iya amfani dashi a cikin kayan ado na ciki da kayan ado na waje.
-
Xinruili acrylic bene fenti don waje
Fenti na bene mai acrylic fenti ne mai kashi ɗaya, wanda za'a iya shafa shi ta hanyar ƙara ruwan Tianna a wani yanki.Ƙananan farashi, bushewa mai sauri, mannewa mai ƙarfi da ƙura mai ƙarfi.Wuraren waje da aka fallasa ga rana na dogon lokaci suna da ƙarfi da ci gaba da hasken ultraviolet, kuma sun dace da wuraren waje kamar benayen siminti na waje, filayen wasa, tsayawar filin wasa da sauransu.
-
Xinruili epoxy bene fenti don gareji
An fi amfani da fenti na Epoxy don kawata, kayan ado, kayan ado, da dai sauransu. Yana da ayyuka na anti-sepage, dustproof, disinfection mai sauƙi da tsabta, da dai sauransu. Ana amfani da shi a cikin dakunan nuni, kantuna, manyan kantuna, tashoshi, dakunan baje kolin otal. , lobbies, wuraren shakatawa, da dai sauransu wuraren jama'a da wuraren kasuwanci.
-
Xinruili granite fenti na bangon bangon waje
Granite fenti wani nau'in fenti ne na bango na waje tare da tasirin granite.Ana amfani da ita gabaɗaya akan bangon bangon waje na gine-gine.Fentin granite na Xinruili yana da inganci mai kyau da matsakaicin farashi, wanda ya dace da duk abokan cinikin da ke bin rayuwa mai inganci.
-
Xinruili bangon waje na dutse fenti don villa
Fenti na dutse na halitta fenti na bangon waje ne mai dacewa da muhalli, wanda za'a iya amfani dashi akan villa, gine-ginen ofis da gine-gine da yawa.Xinruili fentin dutse na halitta yana da matsakaicin farashi kuma yana da inganci, kuma yawancin al'adun gida da na waje suna maraba da su.omers.
-
Xinruili ciki bangon latex fenti don ɗakin kwana
Paint ɗin bangon bangon ciki wani nau'in fenti ne tare da emulsion na polymer azaman kayan samar da fim, da kuma nau'in fenti na tushen ruwa wanda aka shirya tare da emulsion na roba na roba azaman kayan tushe, ƙara pigments, filler da wasu ƙarin taimako.Fenti na latex don bangon ciki shine ɗayan manyan kayan ado don bangon ciki da rufi.Yana da alaƙa da sakamako mai kyau na ado, ginin da ya dace, ƙarancin gurɓataccen muhalli, ƙarancin farashi da aikace-aikacen fa'ida sosai.
-
Xinruili bangon bangon latex na waje don villa
Fentin latex na bango na waje yana da ayyukan kariya ta rana, anti-lalata, hana ruwa da juriya alkali.Babban aikin shi ne yin ado da kare farfajiyar ginin, ta yadda yanayin ginin ya kasance mai kyau da kyau, don cimma manufar ƙawata yanayin birane, kuma a lokaci guda, yana iya kare bangon waje na waje. ginawa da tsawaita rayuwar sabis.
-
Xinruili architectural primer don bango
Fuskar bangon bango tana taka rawar rufewa, keɓewa, tabbatar da danshi da ƙaƙƙarfan mildew.Ana amfani da shi don rufe alkalinity na bangon kayan gini, ƙara haɓakar bangon kayan gini, inganta haɓakar suturar saman da haɓaka bayyanar cikar fim ɗin fenti.Aiki.
-
Xinruili fenti mai hana ruwa don bango da rufin
Polyurethane mai hana ruwa shafi ne isocyanate rukuni-dauke da prepolymer kafa ta Bugu da kari polymerization na isocyanate, polyether, da dai sauransu, tare da kara kuzari, anhydrous Additives, anhydrous fillers, kaushi, da dai sauransu, da kuma sarrafa ta hadawa da sauran matakai.Rubutun mai hana ruwa na polyurethane guda ɗaya.









